![](https://www.ppn-scc.com/wp-content/uploads/2018/12/DSC_0256_1067x462-840x200.jpg)
กิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชบรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี 2561
เมื่อวันอังคารที่ 4 ธันวาคม 2561 สหกรณ์ออมทรัพย์พระจอมเกล้าพระนครเหนือ จำกัด
เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชบรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี 2561
โดยศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ เซี่ยงฉิน อธิการบดี มจพ. เป็นประธานในพิธีทำบุญตักบาตร และวางพานพุ่ม
เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ อันหาที่สุดมิได้
ณ ลานอาคารอเนกประสงค์ มจพ.