![](https://www.ppn-scc.com/wp-content/uploads/2024/02/ZPN_0239_1573x1050-840x200.jpg)
ร่วมเป็นเจ้าภาพ โครงการ “วันเกียรติยศ กำหนดอนาคตเรา” เมื่อวันศุกร์ที่ 1 กันยายน 2566
เมื่อวันศุกร์ที่ 1 กันยายน 2566 ชมรมผู้เกษียณอายุ มจพ. ร่วมกับสหกรณ์ออมทรัพย์พระจอมเกล้าพระนครเหนือ และ ศูนย์ส่งเสริมสวัสดิการและสิ่งจูงใจ มจพ. เห็นถึงข้อกังวลของหลายท่าน จึงได้จัดงาน “วันเกียรติยศ กำหนดอนาคตเรา” ณ ห้องประชุม Cloud 9 ชั้น 9 สำนักวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ เพื่อเติมเต็มแง่มุมการดำรงชีวิตสิทธิที่อาจยังไม่ทราบ รับฟังสาระและบันเทิงจากวิทยากรแบบเป็นกันเอง