![](https://www.ppn-scc.com/wp-content/uploads/2021/03/DSC_0002-ตัด_1039x800-840x200.jpg)
มอบหน้ากากอนามัย ให้แก่กองบริหารและจัดการทรัพยากรมนุษย์ ซึ่งเป็นตัวแทนของมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
เมื่อวันพุธที่ 17 กุมภาพันธ์ 2564 รศ.ดร.ฐิตนนท์ จารุโรจน์กีรติ ประธานกรรมการดำเนินการ พร้อมกับคณะกรรมการดำเนินการ และผู้จัดการ ซึ่งเป็นตัวแทนของสหกรณ์ออมทรัพย์พระจอมเกล้าพระนครเหนือ จำกัด มอบหน้ากากอนามัย จำนวน 100 ชิ้น ให้แก่ นายประคอง ไชยกิจ ผู้อำนวยการกองบริหารและจัดการทรัพยากรมนุษย์ ซึ่งเป็นตัวแทนของมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ เพื่อใช้ป้องกันและดูแลสุขภาพของบุคลากร
ณ สหกรณ์ออมทรัพย์พระจอมเกล้าพระนครเหนือ จำกัด