![](https://www.ppn-scc.com/wp-content/uploads/2020/05/202901-1-e1589767663216-840x200.jpg)
เยี่ยมชมและศึกษาดูงานสหกรณ์ออมทรัพย์องค์การขนส่งมวลชนกรุงเทพ จำกัด
เมื่อวันพุธที่ 28 เมษายน 2563 นางสาวพรรณนรา รังคะรัตน ได้มอบหมายให้นางสาวสำราญ แก้วสุข รองผู้จัดการ คนที่ 1 เป็นตัวแทนของสหกรณ์ออมทรัพย์พระจอมเกล้าพะรนครเหนือ จำกัด เข้าเยี่ยมชมและศึกษาดูงานสหกรณ์ออมทรัพย์องค์การขนส่งมวลชนกรุงเทพ จำกัด เพื่อเพิ่มพูนความรู้ และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นซึ่งกันและกัน
ณ สำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์องค์การขนส่งมวลชนกรุงเทพ จำกัด