![](https://www.ppn-scc.com/wp-content/uploads/2019/10/พิธีทำบุญตักบาตร-เนื่องในวันคล้่ายสวรรค.๙_๑๙๑๐๑๑_0006-840x200.jpg)
เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรอาหารแห้ง เนื่องในวันคล้ายวันเสด็จสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
เมื่อวันศุกร์ที่ 11 ตุลาคม 2562 (ช่วงเช้า) นางสาวพรรณนรา รังคะรัตน ผู้จัดการ ได้มอบหมายรองผู้จัดการปฏิบัติหน้าที่แทน ดังนี้
1.นางสาวสำราญ แก้วสุข รองผู้จัดการคนที่ 1
2.นางวรรณี ปัญญายง รองผู้จัดการคนที่ 3
เป็นตัวแทนสหกรณ์ออมทรัพย์พระจอมเกล้าพระนครเหนือ จำกัด เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรอาหารแห้ง เนื่องในวันคล้ายวันเสด็จสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร (13 ตุลาคม 2562) เพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้และเพื่อถวายเป็นราชสักการะ
พิธีเปิด โดย ศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ เซี่ยงฉิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.) เป็นประธานในพิธีบำเพ็ญพระราชกุศลถวาย
ณ ลานอเนกประสงค์ อาคารอเนกประสงค์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ